Sunday, July 20, 2008

mambo hadharani.......

inakuwa vp wapenzi wanamtandao.
nafurahi kujumuika nawe tupeane madude ya ukweli,,
maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu bali mkundu uliotight zaidi,
kama umehangaika kwa muda mrefu kutafuta mahali pa kupata mboo na mkundu wa kufirana nao hapa utapata size zot, mkundu mpana,uliobana na uliokomaa kwa mboo.
na ukitaka mboo utapata pia kuanzia Inches6 mpaka 10 hapa ndio penyewe m2 wangu,
yaaani tunapeana mbamo ya ukweli zaidi............
nipe emal yako ukieleza unataka mtu wa aina gani na mimi nitakuunganisha ae mara moja.
Yaani hapa ni uhakika



Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaa Raha ya mboo ( kilio cha mahaba kitandani)

235 comments:

1 – 200 of 235   Newer›   Newest»
kitombi said...

Sasa mbona mawasiliano umeficha tutakupataje tufaidi huo mvutu?? mwanangu unachenguaa ucipime.
Hebu nitafute kupitia kitombijuu@gmail.com then uone mambo mazuri ntakayokupa.

kitombi said...

Huyu dogo wa twenty na virasta vyake na vimacho vya kijap anapagawisha sana.anitafute kupitia juu.kitombi@gmail.com

erick said...

nakutaka mtu wangu uje unibamize make niwake moto mkunduni. inaleta raha sana.

erick said...

sasa ndugu ntapat mmoja ambaye hana virus maana nataka tule vitu nyama kwa nyama.

faristo said...

nataka mboo kwa inchi 9-12 mm nina mhundu virgin please nipatie huyu jamaa anibamize nijisikie. tumia mail hii faristolove@yahoo.com

Nice Top for Bottoms said...

Mambo vp? Nimependa kazi yako, im 24yrs a real tanzanian boy top, natafuta ass ya kuifanyia kazi, nipo fit kila idara. just tuwasiliane kwa brotheerq@yahoo.co.uk au brotheerq@yahoo.com

Anderson said...

Mimi ni bottom chotra kama mtu yoyote ananitaka aniandikye nina mkundu safi wa kumpa.kwakweli nina hamu wakuwa na Top anye weza kuni tuliza

Anderson said...

mimi ni bottom napenda kuwa na mtu siri na mtulivu asiye na zarao, mimi nina weza kuwasiliana naye kwa mail na kurizika naye arizike akiwa na hamu nami tuwasiliane na kuelewana maelezo yote ninaweza kumpa na sifa zangu madremu@gmail.com utanipata

Hinx6 said...

Jaman natafuta rafiki toka mwanza,awe msaf na msiri haswa age 18 to 22. Pliz contact me via hinx6@ovi.com.

jeff said...

Anaetaka kufirwa anitafute kwenye jeffjack2001@yahoo.com

George said...

Jamani namtafuta Basha mfiraji mwenye mboo kubwa na nene anifire usiku kucha. Mimi ni mhindi wa unguja, najua kukatika na pia ninavaa shanga. Najiamini kwa ujuzi wangu wa kumfurahisha bwana wangu hadi mwisho. Napenda hata kumbyonya mboo na kukojolewa shahawa mdomoni yaani full kujiachia ila jamaa awe tayari kupima kabla ya yote. kazi kwenu

facee said...

natafuta msenge wa kumfira nipo napatikana kwa email kakamekwa@yahoo.com

kisomachi said...

mimi ni kijana wa miaka 25 niko moshi natafuta jamaa wa kumfira awe age ya kati ya 18-23 asiwe mnene wala mrefu sana. uboo wangu ni 10nches. kama uko moshi au dar nitafute kwa email ttcsholili@gmail.com

franco said...

Am a pure versatille nna miaka 19 alietayari 2wacliane email francoreyes47@gmail.com

Hearts in Unity (HUNT) said...
This comment has been removed by the author.
TANZANIAN GAYS said...

I am also a versatile and I am looking for the same, top or bottom in Moshi or Arusha.
Kama uko maeneo ya Moshi/Arusha, tuwasiliane kwa email
tzgays@gmail.com

oscar said...

mm ni top na ninatafuta bottom anaeishi dar es salaam na ambaye anaweza kunyonya mboo. kwa aliyetayari tuwasiliane kwa email yangu mkubwa808@gmail.com. niko serious.

babysurely said...

me ni top natafuta bottom wa kumfira kwani ndo mchezo naoupenda

ukoo said...

babysurely nipe namba yako mi niko Arusha!!!!

babysurely said...

ukoo hebu nicheq kwenye hogestibasima@yahoo.com!! ni mtalamu sana wakufira yoyote anaehitaji anicheq hapo

mido said...

mi ni bottom niko Arusha nataka kufirwa kwa mara ya kwanza my email princechaby@gmail.com tuwasiliane

mido said...

mie ni bottom niko Arusha natafuta wa kunifira kwa mara ya kwanza.

Azizi said...

Mimi ni Bottom safi napenda msiri na mi msiri nina sifa zote za upendo na kumjali mwenzangu ukitaka kujuwa mengi tu wasiliane address sakorsalum@aol.com

mkubwa said...

Mimi ni mfiraji tu/top natafuta bottom ambaye anajua mapenzi na msiri sana. Awe anaishi dar na awe anaweza kupatikana kwa urahisi ninapomuitaji. Awe chini ya miaka 30.
Pia asionyeshe dalili zozote kwa watu kua ni gay tunapokua nae pamoja.
Email yangu ni mkubwa.mkubwa@yahoo.com

jackson said...

me nimemmaind mshikaji namhitaji sana sa nitampataje naomba anichecki katika jackson0322@yahoo.com ila msiri sana umri asizidi 22

jackson said...

ninaemaanisha ni huyo hapo mbele mwenye picha kwa kweli nimemzimia

Pozzyfaza said...

natafuta m2 wa kumfira, awe handsome
me ni handsome awe anaishi kwake ili iwe rahic kura raha. Awe anamkundu safi. Me nikifira hua nanyonya na mkundu uku na yeye akininyonya mboo
Aliye tayari anitafute
pozzyfaza@yahoo.com

Allifu Kwaujiti said...
This comment has been removed by the author.
topkixy said...

Naomba mtu anayehitaji mboo nzuri,nyembamba kiasi,refu kiasi,kwa mapenzi ya kweli anitafute kupitia emai yangu...kixykaxy@gmail.com. niko Arusha na nataka mtu serious,kama uko mbali,ukinihitaji nitakupatia nauli.

kaka mkubwa said...

niko arusha natafuta wakufira sana.anicheck(kamkubwa@gmail.com)

Emaad Khalil said...

I'm cute arab I'm both natafuta top au both mwenzangu nipo dar mikocheni inbox me if utakuwa interested khalilemaad@gmail.com

Elia Abelia said...
This comment has been removed by the author.
Frank joseph said...

Nipo arusha natafuta wakumfira anifnd Kwa 0712107188

Frank Joseph said...
This comment has been removed by the author.
camilius Mganwa said...

am a top npo dar natafuta bottom 0757303500

makalla mpiulla said...

im top in DAR i need handsome bottom below 30yrs check me mpolazako@gmail.com

alex emmanuel said...

any one in Mbeya anitafute kwa namba 0685025605

euxanthe said...

Mambo? Natembelea Dar, natafuta mwanaume mzuri...
euxanthe@gmail.com

juma gy said...

am juma nipo moshi any top mstaharabu na mcheshi nifind dogowamoshi@yahoo.com au dogowamoshi@yahoo.com

michael mburu said...

Top or bottom niko moshi looking 4 some one 4 fun sms 0787580430

twala100 said...

Mim top natafuta wa kumfira aliye tayari tuwasiliane kupitia jowden@yahoo.com

twala100 said...
This comment has been removed by the author.
allan mapigo said...

Mimi ni bottom natafuta top awe mzuri, mtanashati na mapenzi ya kweli pekee pia awe msiri sana. Kama uko serious nipigie au nitumie meseji thru 0659649071

allan mapigo said...

Mimi ni bottom natafuta top awe mzuri, mtanashati na mapenzi ya kweli pekee pia awe msiri sana. Kama uko serious nipigie au nitumie meseji thru 0659649071

Goodluck said...
This comment has been removed by the author.
Goodluck said...
This comment has been removed by the author.
Goodluck said...
This comment has been removed by the author.
Goodluck said...
This comment has been removed by the author.
michelle alfa said...

HI FRENDS natafuta mtu wa kumfira nipo arusha naweza kufira na kunyonya mkundu kama wewe ni msafi my no.0766549667 tuma text au piga..

michelle alfa said...

nipo siriazi natafuta bottom wa kumfira mimi ni top nipo arusha awe msafi tu coz napenda sana kunyonya mkundu.... alie tayari antafute....+255766549667 arusha maeneo ya njiro bruarizi..

Nade said...

WEWE mimi niko arusha mbauda tuwasiliane basi email nmnade@gmail.com nikupe namba ili tufaidi

Jobsintanzania said...

KWA BOTTOM YEYOTE ALIEKO DAR ANAETOA MKUNDU(KUFIRWA) ANITAFUTE MIMI NI MFIRAJI MZURI NA NITANMTUNZIA SIRI PIA 0757430913 NIPIGIE

Sylvester Safi said...

Wa singida mboo tamu hii hapa 0763557447

Breaking News Tanzania said...

Niko Arusha natafuta bottom wa kuwa naye kwa mahusiano ya muda mrefu. Kama umetulia, Msafi, Mwaminifu, Mkweli na mpenda uwazi na ukweli basi wasiliana nami ila kama unajiuza ama unatafuta fedha basi naomba upite kando na tangazo hili
m2muhimu@gmail.com

omar Vers said...

Hi, am 28 yrs old india versatile boy, looking for a sex mate.. must have his own place flat or appartment.. if u r interested email me on omarverse1111@gmail.com thank u... :-)

MBOO TAMU said...

0757303500 nipigie ntakufira wa dar tu

MBOO TAMU said...

0757303500 nipigie ntakufira kwa walio dar

nafira said...

Mimi ni Basha (Top only), ni mstaarabu najiheshimu, natafuta mtu wa kumfira kwa siri sana kila mara atakapohitaji, awe anaishi Moshi-Kilimanjaro, awe na gheto lake sitaki kwenda gest house hii ni kwa ajili ya kutunza siri. Kama umevutiwa na mimi na unavigezo hivyo nitumie ujumbe kupitia email hii (mkundunafira@yahoo.com)

MBOO TAMU said...

MWENYE NAMBA 0757303500 NIMEACHA UBASHA NA NIMEMRUDIA MUNGU KWA HIYO NANYI NAWASHAURI MUACHE MARA MOJA HAYA NI MACHUKIZO MBELE ZA MUNGU SHETANI ASHINDWE NA ALEGEE.NAWAOMBEENI NANYI MUACHE.

MBOO TAMU said...

NAOMBA UTOE NAMBA YANGU BWANA ADMIN 0757303500

arushaone said...
This comment has been removed by the author.
fam sam said...

NIKO DAR NATAFUTA MTU WA KUMFIRA MWENYE PESA ZAKE, ATAKAEKUWA TAYARI ANITAFUTE KUPITIA NO 0658 151535

fam sam said...

natafuta bottom

jack laurence said...

Nitafute kwa namba hizi nipo Dar es salaam Tanzania: 0659-183727 / 0685042656
mimi ni guy natafuta top anayejielewa, anayejiheshimu na mwenye mapenzi ya dhati na anayejua kutunza siri/ kwa sababu sifa hizi zote ninazo mimi siyo malaya, mwenye mapenzi ya dhati anitafute kwa namba hizi; 0659-183727 / 0685042556
UZURI WA KILA IDARA UPO

richard Mwaiseje said...

NATAFUTA TOP AU BOTTOM NIPO DAR NATAKA KUFIRA NI MFIRAJI MZURI NA HODARI SANA NTAFUTE HILA UWE NA ROOM TAFADHALI 0789-318187 MSG ZITAJIBIWA

SoulJah Job said...

Wenye nyege za matako mkoa wa arusha mnitafute souljahjob@gmail.com

Ally Said said...

Am a bottom from Dar es salaam Tz soma kwa umakini then ndio ufanye maamuzi. ukiwawa upo tayari nitafute kwa namba 0659183727 / 0685042656. mimi ni Bottom mstarabu na mwenye heshima zangu, natafuta top anayejielewa, msiri, muelewa na mkweli. mimi sio malaya ila nina kila vigezo uzuri, usafi, shepu na ustarabu. sipendi mapenzi ya utapeli nataka uaminifu maana magonjwa mengi.
nipo Dar es salaa pls sipendi majaribio coz mimi sijachetuka ninaheshima zangu. nicheki kwa namba 0659183727 / 0685042656

camilius Mganwa said...

NAOMBA UTOE HII COMMENT
'am a top npo dar natafuta bottom 0757303500.
NIMEACHA HAYO MAMBO

jema mhonyo said...

MIMI NI GAY BOTTOM NIPO MWANZA NATAFUTA BASHA MSIRI MSTAARABU MM NAJIHESHIM KWA KILA KITU CJIONYESH WALA HAUWEZ JUA KAMA NATOA TIGO NICHECK HAPO NIPO MWANZA 0655517357

WASHAWASHA said...

Natoa mkundu kwa uhakika kwa style zote. Matako laini na mkundu tight.Uwe na ghetto lako kwa usalama na amani kimapenzi.Nipo Dar.ginaemmanuel96@yahoo.com

WASHAWASHA said...

Kufirwa na mboo nene, ndefu ni raha iliojee.

jema mhonyo said...

MIMI NI GAY BOTTOM NIPO DAR PANDE ZAKIMARA NAMBA YANGU 0655517357 MIMI NI MNYAMWEZI MIXER NA MNGAZIJA WA COMMORO NA MGUNYA WA MOMBASA KENYA NINAJIHESHIM PIA NAFANYA KWA SIRI SANA NATAFUTA TOP AU BASHA MTANASHATI MSIRI MWENYE AKO ANAJITAMBUA PIA ANAJIHESHIM NIMEPANDA HEWANI KAMA HAASHIM THABEET NINA UMBO KAMA LA NEY WA MITEGO NIMEJAZIA KIFUA NINA SIX PACKS AU ABS NIPO KIUME ZAYD PIA CIJIONYESH NAJIHESHIM UNAWEZA KUONGOZANA NA MIMI MAHALI POPOTE NA MTU ASIJUE MM NI HB AU HANDSOME KIAINA PIA NAJIPENDA SANA NIPPO SMART NA NI MSAFI KUPITA MAELEZO NAPENDA KUVAA KI OFFICIAL KIHESHIMA PIA NA MATAKO MAKUBWA MEUSI MALAINI YA DUARA YAMEJIFICHA NIKIWA NIMETINGA JEANS HUWEZ JUA HAD NIKIWA NIMEVUA NGUO MKUNDU WANGU NIMEUTOGA HERENI JUU NA CHINI KITOVUNI NIMEWEKA KIPULI KIUNONI HUWA NA SHANGA ZA SILVER NA GOLD MKUNDU WANGU MWEKUNDU KAMA NYANYA ILOIVA UNA MARINDA YA KUTELEZA MEUSI UWA NAUOSHA NA DETTOL KWA SIKU KUTWA MARA TATU NAUPAKA ASALI NA MAFUTA YA MZEITUNI KWA DAR NAPATIKANA NIPIGIE AU TUMA SMS KUPITIA HAPO 0655517357

Brighton Nicholus said...

Am a bottom
Tafadhali kuwa serious kabla haujachukua maamuzi sitaki mtu msumbufu.
mimi ni buttom na tafuta Top mwenye mapenzi ya dhati anayejielewa na anayejua thatamani ya mtu. si kila shoga ni mcharyko au mchafu mimi na heshima zangun amwenye kwangu.
Naomba upige au utume sms na sio kubipu please tuheshimiane. sheria nailinda ngugu karibuni wenye mapenzi ya dhati.
0714064501, 0682733153, 0764402914, o713151190.

Brighton Nicholus said...

Am a bottom
Tafadhali kuwa serious kabla haujachukua maamuzi sitaki mtu msumbufu.
mimi ni buttom na tafuta Top mwenye mapenzi ya dhati anayejielewa na anayejua thatamani ya mtu. si kila shoga ni mcharyko au mchafu mimi na heshima zangun amwenye kwangu.
Naomba upige au utume sms na sio kubipu please tuheshimiane. sheria nailinda ngugu karibuni wenye mapenzi ya dhati.
0714064501, 0682733153, 0764402914, o713151190.

jessica hatton said...
This comment has been removed by the author.
jessica hatton said...
This comment has been removed by the author.
Abdul Ramadhani said...

I am bottom from Tanzania Dar-es-salaam unapoamua kuchukua namba zangu ili kunipigia ujinga, upambavu na dharau sitaki, kama unajiona umekamilika kaa pembeni. nahitaji Top mwelewa , mkweli, na mwenye mapenzi ya dhati unapopiga namba yangu tambua mimi si Malaya kama unavyofikiria kwahiyo kuwa mstaarabu, kwenye kauli na lugha kwenye sms zako . sms za kipumavu na lugha za kipumbavu sizitaki kama unataka wa kutulia nae nitafute. na kama umezoa leo huyu kesho yule nipotezee najali Afya yangu. miaka yangu ni 26 chini ya miaka hiyo kaeni mbali na mimi my number is 0659 183727 au 0685 042656
HAPA NI MAPENZI YA KWELI TU ZAIDI YA HAPO TAFUTA WENGINE
0659 183727 au 0685 042656

moyo wangu said...
This comment has been removed by the author.
moyo wangu said...
This comment has been removed by the author.
moyo wangu said...
This comment has been removed by the author.
moyo wangu said...
This comment has been removed by the author.
moyo wangu said...

MWANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA PENDA KUNYONYA KUMA KUCHEZEA KUMA VIZUR MAZIWA NA SEHEM ZOTE UTAKAYO TAKA UCHEZEWE NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0657537105 NINA MBOO NCHI 7 UNENE NCHI 2 KUBWA NA INA MISULI NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN RAHA ZOTE ZA UTAPATA HAPA SINA MWANAMKE NNA NYEGE MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU NA UWEZO WA KUTOMBA BAO NNE NJOONI WAMAMA NA WADADA LIKA LOLOTE MIMI SICHAGUI .....

silas mukama said...

nimefungua group jipya whatsapp linaitwa yeah ni la kutafuta mademu, mashoga na majimama.pia ukitaka utashare picha yako yoyote.ukitaka nikuadd weka namba yako na jina alafu nitakuadd

chuma beka said...

wanaotafuta botom virgin dar, chumabeka@gmail.com

thomas pius said...

Mimi ni Botom nipo Dar natafuta Top awe mrefu.mwembamba, kifua cha mazoezi, umri kuanzia miaka 20 hadi 38.
please awe mkweli na mwaminifu sitaki mtu anaye bip apige au anayetuma Sms tujuane tupange ,Lugha mbovu sitaki.
namba zangu ni: 0657 075501






NAITWA SAMIR HAMIS
NIPO DAR MAGOMENI MIMI NI MSENGE ILA SIJIONYESHI NINA HELA ZANGU NAFANYA KAZI NINA MIAKA 24 MWANAUME WA SIRI ANIFIRE AWE NA MBOO KUBWA NAMBA ZANGU 0716 006 747 AU TUMA SMS AU PIGA.






NAITWA SEIF SELEMANI
NATAFUTA MWAUME ANIFIRE AWE MZURI NA MWENYE MBOO KUBWA NIPO KINONDONI RIDAS MIMI NAPENDA KUFIRWA
kwa mawasiliano 0719 053431




mimi ni Botom naitwa Miraji Nasoro nipo Mbagala, Napendwa sana Kufirwa group sex na mkundu mtamu alafu mpana ila nafanya kwa siri.
kwa mawasiliano. 0712 592350 au 0713 896 009

Lots Omary said...

mMy name is Lots
Mimi ni Botom nipo Dar-es-salaam maeneo ya Gongo la mboto natafuta Top anaejiheshim na mstaarabu , awe na mapenzi ya dhati, sipendi usumbufu maana sijakulazimisha unitafute. napenda mtu mwelewa na anayejua nini anafanya tafadhali heshima ni kitu cha bure kama wewe ni mwanaume Lijali unajua mchezo unataka botom nitafute kwa namba hii 0716 587 610, tafadhali usibipu

Lots Omary said...

Aron
Mimi bi Botton nipo Dar Magomeni natafuta Top mwelewa, mkweli, na mwenye mapenzi ya dhati nataka uwe mtu wangu, niwe nakutuliza mawazo na kupoteza uchovu pale anapokuwa amechoka cha msingi awe mkweli, na mwaminifu, sipendi dharau wala sipendi matusi na wala sina mzaha nataka mwanaume mwaminifu anipe mboo tuwasiliane kwa namba 0716 209 424 AU 0782 670 151/ 0759 007 042
Tafadhali usibipu tuma sms au piga

Peace Mohamed said...

i am a Bottom from Tanzania Dar-es-salaam.
jamanni hivi kwanini watu wamekuwa si waelewa nimepost mara nyingi sana lakini mtu anakurupuka kuchukua namba bila kusoma vigezo siku zote nasema ukijiona wewe si mstaarabu sipendi usumbufu nasisitiza kuwa mtandaoni tumepost wengi ujumbe lakini sidhani kama wote ni malaya tafadhali kuweni waelewa.
ninajiheshimu pia nahitaji heshima narudia kusema kama umezoea kufuniwa utupu wako kwa kila mtu kaa mbali na mimi
mimi nataka mwanaume msiri.mkwel, mwaminifu, ma aliyetayari kutulia na mimi na mimi nitulie nayo, najali Afya yangu,natambua kupima Afya ni muhimu sitaki kuwekana Roho juu ni vyema tuaminiane kwa kupima Afya

please please plz naomba uwe mwelewa, Lugha chafu Dharau, kero, kejeli sitaki sijakulazimisha unipigie na kama umezoea umalaya achana na namba yangu tafuta malaya wapo wengi mtandaoni.
najua wapo wengi wata copy post yangu lakini uwe mwelewa sichagui sura wala kabila, umbo wala dini nataka mwenye Mapenzi ya dhati na Mwaminifu.

umri wangu ni miaka 26, nahitaji mtu mwenye umri kuanzia miaka 25 hadi 100.

aliyetayari anitafute kwenye namba 0659 183727/ 0685 042 656 nipo vizuri katika haya mambo
Tupendane na tupeane Raha

Peace Mohamed said...

i am a Bottom from Tanzania Dar-es-salaam.
jamanni hivi kwanini watu wamekuwa si waelewa nimepost mara nyingi sana lakini mtu anakurupuka kuchukua namba bila kusoma vigezo siku zote nasema ukijiona wewe si mstaarabu sipendi usumbufu nasisitiza kuwa mtandaoni tumepost wengi ujumbe lakini sidhani kama wote ni malaya tafadhali kuweni waelewa.
ninajiheshimu pia nahitaji heshima narudia kusema kama umezoea kufuniwa utupu wako kwa kila mtu kaa mbali na mimi
mimi nataka mwanaume msiri.mkwel, mwaminifu, ma aliyetayari kutulia na mimi na mimi nitulie nayo, najali Afya yangu,natambua kupima Afya ni muhimu sitaki kuwekana Roho juu ni vyema tuaminiane kwa kupima Afya

please please plz naomba uwe mwelewa, Lugha chafu Dharau, kero, kejeli sitaki sijakulazimisha unipigie na kama umezoea umalaya achana na namba yangu tafuta malaya wapo wengi mtandaoni.
najua wapo wengi wata copy post yangu lakini uwe mwelewa sichagui sura wala kabila, umbo wala dini nataka mwenye Mapenzi ya dhati na Mwaminifu.

umri wangu ni miaka 26, nahitaji mtu mwenye umri kuanzia miaka 25 hadi 100.

aliyetayari anitafute kwenye namba 0659 183727/ 0685 042 656 nipo vizuri katika haya mambo
Tupendane na tupeane Raha

millven kelvin said...

hi im bottom blackbeauty nina mvuto ukiniona tu lazima unifuate mwenyewe,pia natafuta top mwenye pesa,mimi ninaishi gheto kwangu,pia awe mwanaume wa mazoezi 0767055565

Amani Kabatelle said...

Napenda sana! Bottom! jamani! Nina uwezo WA KUKUFIRA MPAKA nikagusa kokwa la mkundu! Naish Dar! Bugurun! 0657911189 Usiri ndo unahitajika aisee!

Amani Kabatelle said...

Napenda sana! Bottom! jamani! Nina uwezo WA KUKUFIRA MPAKA nikagusa kokwa la mkundu! Naish Dar! Bugurun! 0657911189 Usiri ndo unahitajika aisee! Inakubidi uwe na geto pamoja pesa!

Amani Kabatelle said...

Pesa na Geto inabidi uwe navyo! njoo nikuguse kokwa la mk napenda sana nyonya mkundu! Naish Dar! Buguruni! 0657911189

Amani Kabatelle said...

Pesa na Geto inabidi uwe navyo! njoo nikuguse kokwa la mk napenda sana nyonya mkundu! Naish Dar! Buguruni! 0657911189

fred mushi said...

Wote huku ni waseenge tu,hamna jipya

Jason John said...

Mimi Ni Top! Natafuta Bottom! Ambae Msiri! Niweze Kumshuhulikia! Taratibu! Uwez pata Maumivu! Yeyote! Ni utam tu Utakaosikia! Ni mtaalam Sana! Wa haya Mambo! TAFADHALI! inakubidi Uwe na GETTO lako Pa1 na PESA ya kunipa! 0689050636 Naishi MbEzi Beach! DSM

Jason John said...

Mimi Ni Top! Natafuta Bottom! Ambae Msiri! Niweze Kumshuhulikia! Taratibu! Uwez pata Maumivu! Yeyote! Ni utam tu Utakaosikia! Ni mtaalam Sana! Wa haya Mambo! TAFADHALI! inakubidi Uwe na GETTO lako Pa1 na PESA ya kunipa! 0689050636 Naishi MbEzi Beach! DSM

Jason John said...

Mimi Ni Top! Natafuta Bottom! Ambae Msiri! Niweze Kumshuhulikia! Taratibu! Uwez pata Maumivu! Yeyote! Ni utam tu Utakaosikia! Ni mtaalam Sana! Wa haya Mambo! TAFADHALI! inakubidi Uwe na GETTO lako Pa1 na PESA ya kunipa! 0689050636 Naishi MbEzi Beach! DSM

Jason John said...

Mimi Ni Top! Natafuta Bottom! Ambae Msiri! Niweze Kumshuhulikia! Taratibu! Uwez pata Maumivu! Yeyote! Ni utam tu Utakaosikia! Ni mtaalam Sana! Wa haya Mambo! TAFADHALI! inakubidi Uwe na GETTO lako Pa1 na PESA ya kunipa! 0689050636 Naishi MbEzi Beach! DSM

Michael Flava said...

naitwa michael age 24 natafuta bottom msiri nitakunyonya mkundu na kukufiraa taratibuuu mpaka upagawe uwe dar uwe na room kama upo mbali utatuma pesa ya nauli nikufate nichek hewan 0787527870

Erick Marandu said...

Nipo Arusha njoo nikufire vizuri

Erick Marandu said...

Anayehitaji kufirwa nipo Arusha

Jason John said...

Now napatikana aiseee! my namba! 0689050636 nipo hewani mda wowote post zangu zpo nyingi tuu! zsome vzuli zielewe! then nitafute Nipo hewani sasa! 0689050636! asanteh

Jason John said...

Now napatikana aiseee! my namba! 0689050636 nipo hewani mda wowote post zangu zpo nyingi tuu! zsome vzuli zielewe! then nitafute Nipo hewani sasa! 0689050636! asanteh

Jason John said...

Now napatikana aiseee! my namba! 0689050636 nipo hewani mda wowote post zangu zpo nyingi tuu! zsome vzuli zielewe! then nitafute Nipo hewani sasa! 0689050636! asanteh

denisi said...

mi gay verse, natafuta lesbian, wa kike alie mwanza, mi na miaka 25, ni wakili, nafanya kazi, nae napenda awe na sifa zifuatazo:- mzuri wa sura na umbo awe ni msomi na anafanya kazi,tuwasiliane kwa namba o719064426, ni kwa mahusiano ya muda mrefu

lexi mahony said...
This comment has been removed by the author.
lexi mahony said...
This comment has been removed by the author.
lexi mahony said...
This comment has been removed by the author.
lexi mahony said...
This comment has been removed by the author.
snowbell said...

Hi! MM NI BOTTM MWENYE UMRI WA MIAKA 18 NIPO DAR-ES-SALAAM NAJIJUA NI MZURI NA NIMEUMBIKA KIANA LAKINI HAIMAANISHI KUWA NAJIONYESHA

NATAFUTA TOP KWA AJILI YA MAHUSIANO YA MDA MREFU MWENYE MIAKA KATI 18-24,ALIYEELIMIKA,MSAARABU,ANAEJIELEWA,MSAFI,MWENYE HESHIMA NA MKARIMU....YOTE TISA AWE ANANIA YA DHATI YA KUWE KWENYE MAHUSIANO YA MDA MREFU NA SPARE TYM SO THAT WE CAN HANGOUT OFTEN AKIWA HANDSOME ITAPENDEZA ZAIDI
PS: JAMANI TUSISUMBUANE KAMA UNAJUA VIGEZO HUNA AU UNATAKA ONE TYM STAND/SEX TAFUTA PENGINE ,VITAMBI SITAKI__SAVIN MY LOVE 4 SOMEONE WHO ACTUALLY CARES
CHECK ME VIA : snowbell323@gmail.com / acha contact yako ntakucheck

snowbell said...

Hi! MM NI BOTTM MWENYE UMRI WA MIAKA 18 NIPO DAR-ES-SALAAM NAJIJUA NI MZURI NA NIMEUMBIKA KIANA LAKINI HAIMAANISHI KUWA NAJIONYESHA

NATAFUTA TOP KWA AJILI YA MAHUSIANO YA MDA MREFU MWENYE MIAKA KATI 18-24,ALIYEELIMIKA,MSAARABU,ANAEJIELEWA,MSAFI,MWENYE HESHIMA NA MKARIMU....YOTE TISA AWE ANANIA YA DHATI YA KUWE KWENYE MAHUSIANO YA MDA MREFU NA SPARE TYM SO THAT WE CAN HANGOUT OFTEN AKIWA HANDSOME ITAPENDEZA ZAIDI
PS: JAMANI TUSISUMBUANE KAMA UNAJUA VIGEZO HUNA AU UNATAKA ONE TYM STAND/SEX TAFUTA PENGINE ,VITAMBI SITAKI__SAVIN MY LOVE 4 SOMEONE WHO ACTUALLY CARES
CHECK ME VIA : snowbell323@gmail.com / acha contact yako ntakucheck

Pierre said...

Any top in Kigoma, matured bottom is in need of your dick

Boy wa kuma said...

Mwanamke anaependa au kutamani kufirwa anicheki kwa namba 0788899237. Mimi ni serengeti boy. Nipo chuo dodoma. mboo yangu ni tundu ina fira mpaka unye! Napenda mkundu . Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0788899237 tutaishi kwa kupendana mpaka daima..nipe mkundu niwe nakusuguwa mkundu vizuri mahali popote utapotaka kwa uwezo wa kipato chako .nitakuwa nakufira kwa siri mpaka ukojoe . Wanawake karibuni. Remember. Nipo chuo am not working so Sina ela kwaio kama wewe ni jimama lenye pesa na umenielewa swagga zangu we nicheki tufanye mambo ya wazungu kila siku upendayo wewe .nitakuwa nakufira mkundu mpaka uridhike ntakuwa nasuguwa mpaka utumbo mpaka unye nikunyonye mkundu

richard Mwaiseje said...

Natafuta mwanadada wa kumpa raha na utamu kama hujawah pata raha basi ntafute nina mboo inch 9.5cm kama huamin ntafute ni nene kiasi, ndefu kiasi na imepinda kidogo na inakichwa kinene na haijakatwa yani unakula ndizi na maganda yake na iko katika hari ya usafi inatunzwa vyema ..ntafute nkupe mahaba niue kwa walio dar es salaam tu na uw na ghetto. 0755091728

jjose zoke said...

mimi top niko Zanzibar ninamboo inch 15 natafuta bottom /shoga/mtu yoyote nimfire pesa ipo email bincheme@gmail

jjose zako said...

im top from Zanzibar I have powerfully long penis 15 inchs call me 0777096204 hela ipo

WASHAWASHA said...

Nakuhitaji unipe raha mpenzi, mimi nipo Dar

jjose zako said...

mmimi ni new top niko Zanzibar natafuta bottom niko na mboo nene na refu 15 call 0656725488

Mfiranaji hodari said...

Hallo asante sana. Upo api maana Niko tayari tuwe wapenzi wa long relations nicheki sasa hivi

Mfiranaji hodari said...

Hallo asante sana. Upo api maana Niko tayari tuwe wapenzi wa long relations nicheki sasa hivi

Boy wa kuma said...

Mwanamke anaependa au kutamani kufirwa anicheki kwa namba 0788899237. Mimi ni serengeti boy. Nipo chuo dodoma. mboo yangu ni tundu ina fira mpaka unye! Napenda mkundu . Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0788899237 tutaishi kwa kupendana mpaka daima..nipe mkundu niwe nakusuguwa mkundu vizuri mahali popote utapotaka kwa uwezo wa kipato chako .nitakuwa nakufira kwa siri mpaka ukojoe . Wanawake karibuni. Remember. Nipo chuo am not working kwaio kama wewe ni jimama lenye pesa na umenielewa swagga zangu we nicheki tufanye mambo ya wazungu kila siku upendayo wewe .nitakuwa nakufira mkundu mpaka uridhike ntakuwa nasuguwa mpaka utumbo mpaka unye nikunyonye mkundu

Boy wa kuma said...

Mwanamke anaependa au kutamani kufirwa anicheki kwa namba 0652611654 Mimi ni serengeti boy. Nipo chuo dodoma. mboo yangu ni tundu ina fira mpaka unye! Napenda mkundu . Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0652611654 tutaishi kwa kupendana mpaka daima..nipe mkundu niwe nakusuguwa mkundu vizuri mahali popote utapotaka kwa uwezo wa kipato chako .nitakuwa nakufira kwa siri mpaka ukojoe . Wanawake karibuni. Remember. Nipo chuo am not working kwaio kama wewe ni jimama lenye pesa na umenielewa swagga zangu we nicheki tufanye mambo ya wazungu kila siku upendayo wewe .nitakuwa nakufira mkundu mpaka uridhike ntakuwa nasuguwa mpaka utumbo mpaka unye nikunyonye mkundu

Dessiny Pacha said...

Mdada anaependa kufilwa na kutombwa nitafute 0652034145 wadada tu tafadhali

swaiba said...

Naomba namba niko arush@mido

Noel said...

Nipo nipe mkundu. Niandikie email fasta ntakujibu (rnoel1984@gmail.com)

Unknown said...

natafuta mfiraji anayejijali tufanye raha zetu wasumbufu staki naitwa daudi jery na 0682360534

Rephika Gordon said...
This comment has been removed by the author.
Jerry Briyton said...

Mm ni bottom sijionyeshi nipo mbezi beach umri wangu miaka 24 mrefu kiasi mwembamba kiasi asili ya kichotara nahitaji top umri 28 nakuendelea uwe unajielewa msafi mstarabu sio nipo kwangu piga kwa namba yangu usini sms kabla hatuja ongea plz 0714502749

Devi said...

dmag.255@gmail.com

Tuwasiliane.

Leakey Lucy said...

Naitwa Farhad Maulid Naishi Tabata Segerea Nina Umri wa Miaka 25 Ni Bottom ninaetafuta Top Mkweli na Mwaminifu. Piga Simu au tuma SMS Katika Namba za Simu Zifuatazo: 0653 728455 / 0679 484055
Lugha za Matusi na Chafu Sizitaki.

Pierre said...

Matured bottom 47yrs here looking for top with long and big dick in Mbeya town, sms or call zero seven double four fifteen double seven double seven

Pierre said...

Sorry, it's zero double seven four fifteen double seven double seven

Kelvin Paul said...

Am versatile natafta versatile boy aliyepo mbeya tu na awe anajielewa na kujheshm asiwe kiruka mapembe antafte kwa kutuma text through 0684721745 kwa ajil ya romance 2 na cyo kingine! kama ww n TOP AU BASHA CKUHTAJ KBS HAPA!!

Kelvin Paul said...

Am versatile natafta versatile boy aliyepo mbeya tu na awe anajielewa na kujheshm asiwe kiruka mapembe antafte kwa kutuma text through 0684721745 kwa ajil ya romance 2 na cyo kingine! kama ww n TOP AU BASHA CKUHTAJ KBS HAPA!!

salehe salum said...

Soma kwa makini mm nikijana mwenye umri 25 na langi maji ya kunde msafi naitaji botom awe msafi ili napo kuwa nae tule romance awe msiri umli wangu huu nitakufira paka upangawe mkundu uwake moto mboo nchi 8 kukupagawisha inatosha uwe na geto au mahali pakufanyia na uwe muelewa na mtu mwenye hadhi yako ili tukitembea mtu anajuwa au hais chochote mm nipo dar sichagu umri chek 0766388480 nanyege baraa

ngereza rashidi said...
This comment has been removed by the author.
ngereza rashidi said...

Nambako bas mpz

attorney baby said...


Nani humu ndani ana mkundu mkubwa? Nani humu ndani anaweza kujitia mkono mkunduni? Nani humu ndani anaweza kujichomeka chupa mkunduni? Nani humu ndani anajitia dildo, sextoys na matunda mkunduni? Nani humu ndani anataka kusagwa mkundu? Yeyote humu ndani anayekubali kusagwa mkundu na anayetaka kupanuliwa mkundu wake kwa kuingiziwa mikono, dildo, sextoys, au matunda anicheki 0652611654 nipo mbezi beach . . Nasaga na kupanuwa mikundu kwa vidole, mikono, chupa, dildo, sextoys, na matunda bila kutumia mboo . Kama unapenda kupanuliwa mkundu nitafute 0652611654

jjose zako said...

mimi ni top niko Zanzibar natafuta bottom call me 0774703295

alvin ridas said...

Napenda kunyonya mboo kubwa tu kuanzia inch9 Niko Arusha email me ukisema na size ya mbo Yako nikutumie no yangu alvinridas@ymail.com

Hassani Jumanne said...

Mko wapi nyie

salehe salum said...

Mim ni top kijana naye jieshimu naitaji botom wa kuwa nae mwenye heshima zake awe anajuwa masna ya mapenzi nn nipo dar es salaam umri uwe 24 kwenda juu ndio wenye heshima na itaji plz chek mee0766388480 nije nikukune mkundu na mboo yangu ni nzuri kukupagawisha huwa kitanda hakitoshi

kamage mwaiseje said...

0752-091728 nafira both gay and ladies uwe mkaz wa tabata na uwe na ghetto kama wataka dudu refu....nene wastani...lakunesanesa na halijakatwa bas txt me or whatxapp me.

nassib kigalu said...

Reuptake


arusha one said...

Mimi niko arusha kwa yeyote mwenye uhitaji wa kufirwa anitafute hapa awe tayari kugaramia garama zote lakini nicheki alphagenya@yahoo.com

Trishanta Lexers said...

Hi!Mimi in bottom was miaka 20 mzuri kisura mwenye matako makubawa kidogo ya kuvutia natafuta top wa kuspend nae this holiday kwa ajili ya kumfanyia massage,handjob,blowjob,ball licking,ass rubbing,romance na mengine mengi bt sio kufanya sex kwa ambae yupo tayari anicheck via trishanta.tm@gmail.com nitampatia #yangu anicheck whatsapp uwe na ghetto lako,msafi,kama mbali unaweza kugharamikia usafiri,mtanashati njoo nikupe mautamu ya ukweli

Enter box said...
This comment has been removed by the author.
Adam Amani said...

natafuta sana bottom mwenye getto lake na pia awe na pesa ya kunipa napenda sana mtu msiri sana njoo nkuguse kokwa la mkundu naishii ilala. 0784916996

new flavor said...


Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma . Napanuwa mikundu dodoma . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654
.

Daudi gay said...

mimi bottom/gay ninaitwa Daudi A.K.A Dogo dy nina miaka 23 nipo zanzibar kiembe samaki,msiri,ninatafuta mtu wa kunifira awepo dar au zenj awe na miaaka kuanzia 27, napenda sana mboo nene,nyeusi,refu, sipo kibiashara ila makubaliano muhumu, 0719 259 559, kwa mawasiliano zaidi pia na whatsApp. njoo nikupe mkundu mnato,

sonvega said...

hi am virgin versatile looking for someone ambae atanfungulia awe top au versatile kwa leo jpl email sonvega37@yahoo.com awe na mboo nyembamba.

Enter box said...
This comment has been removed by the author.
wa dom said...

naitaji bottom mtu mzima au uwe mnene kwa dodoma ananicheck wadoma12@gmail.com

waukweli said...
This comment has been removed by the author.
decent said...
This comment has been removed by the author.
decent said...

Hellow am bottom age yang 23 napenda kuwa na top age yake iwe kuanzia 30 awe mstaarabu sipend smsza ajabu mi sijionesh nipo serious ma mwil kidgo sio mnene wala sio mwembaba mweup kidgo .0719371100

decent said...

Napatikana dar 0719371100 am btm

jjose zako said...

mimi top niko Zanzibar natafuta bottom nina mboo refu 15 nitafute 0656725488 au 0777096204

GAYTanzania said...

Natafuta top toka DAR - gaytanzania@gmail.com

cevoo said...

Mi nipo nitumie namba yako kwenye email yangu tuwasiliane

J said...

Am top in Babati, Bottom yeyote Arusha na jirani niandikie njoobasi@gmail.com

cute boy said...

Hellow mambo vip

Brownjr Adam said...

Naitwa baraka gody.natafuta basha wa kunifira kwa siri sana.mm ni bottom ila sijionyeshi hata kdogo tunaweza kukaa sehemu yeyote mtu hawezi kuhisi jambo baya.make sure unakua na umri kuanzia miaka 25-70.!! ! nipigie au tuma sms jitambulishe 0657844994.

Brownjr Adam said...

Naitwa baraka gody.natafuta basha wa kunifira kwa siri sana.mm ni bottom ila sijionyeshi hata kdogo tunaweza kukaa sehemu yeyote mtu hawezi kuhisi jambo baya.make sure unakua na umri kuanzia miaka 25-70.!! ! nipigie au tuma sms jitambulishe 0657844994.

Za Top said...

mimi ni top niko Zanzibar nataka bottom wa kuishi naeye awe mkeli na naweza kutuza siri asijionyeshe call me 0629987347

Za Top said...

ni top niko Zanzibar nataka bottom call me 0629987347

mjombaa said...
This comment has been removed by the author.
mjombaa said...

Natafuta botom 0715659580

mjombaa said...

Nipo 0715659580

mjombaa said...
This comment has been removed by the author.
mjombaa said...

0715659580 Mussa

Za Top said...

mimi top niko Zanzibar natafuta bottom 0629987347

Ryhimu said...
This comment has been removed by the author.
Billy Smith said...
This comment has been removed by the author.
salehe salum said...
This comment has been removed by the author.
salehe salum said...

I'm top age 25 yrs naishi dar in kijana mpole mkarimu msafi ninaye jipenda nahitaji bottom was kumfila kwa raha mwenye mkundu mzuri awe dar na awe name hero lake mwenyewe mwenye kujua nini maana ya mapenzi umri kuazia 23 kuendelea Mimi huwa napenda sana romance name sexy

salehe salum said...

Mamba ni0766388480

cassian damiany said...

I'm young bottom straight acting smart and honest slim,23 by age naishi tabata pekee yang nahitaji mtu anayejiheshimu na mstarabu 0675343568 plz usumbufu ctaki.

Boy wa kuma said...


Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma . Napanuwa mikundu dodoma . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654

Boy wa kuma said...


Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma . Napanuwa mikundu dodoma . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654

mkundu bikra said...

nipo dar natafuta mwanaume wa kunitia mboo napenda kufilwa kunyonya mboo na mapumbu hata kutiwa vitu mkunduni uwe na ghetto kwa wanaopenda waweke number

Pierre said...

Matured bottom 47yrs here looking for top with long and big dick in temeke Dar town sms or call zero double seven four fifteen double seven double seven
. You must have a private place to meet anytime in Dar, I like to drink beer before match, you're all warmly welcome.

Noel said...

ntafute nikupe dick tamu iliyotulia
email me rnoel1984@gmail.com

Ahmed maalik said...

Abdull
mimi ni bottm nina miaka 23 natafuta top waukweli anaeweza kunipa utamm nikariphika awe kunzania miaka 28-37 pia awe na mboo kunzia inchi 7-10 napenda mboo nene refu na nyeusi mimi nipo zanzibar , napenda mtu awe muamunifu na mkweli naomba mnitafute kwa kupitia namba tuwasiliane zaid
0714250845

Ahmed maalik said...

Abdull
mimi ni bottm nina miaka 23 natafuta top waukweli anaeweza kunipa utamm nikariphika awe kunzania miaka 28-37 pia awe na mboo kunzia inchi 7-10 napenda mboo nene refu na nyeusi mimi nipo zanzibar , napenda mtu awe muamunifu na mkweli naomba mnitafute kwa kupitia namba tuwasiliane zaid
0714250845

Philipo Laurence said...

natafuta bottom awe msiri asiyjionyesha awe na geto nichek 0656155501

mjombaa said...

Nipo 0715659580

mjombaa said...

Nipo mm top na Nina kwangu 0715659580

mjombaa said...

Mm ni top Natafuta bottom awe mstaarabu msafi Nina kwangu 0715659580

mjombaa said...

Mm ni top Natafuta bottom awe mstaarabu msafi Nina kwangu 0715659580

MKUNDU BIKRA said...

mimi bottom nipo temeke dar natafuta top kunifila ninaniaka 18 commet fb mpenda kufilwa umri wowote uwe na boo kubwa nalinyonya pia UWE NA GHETTO AU SEHEMU YA KUKUTANA

Billy Smith said...

Mie ni bottom naishi mbagala chamazi nina 21 yrs ,mwembamba kiasi mweupe kiasi,msafi na najielewa nahitaji basha anayejielewa namba zangu ni 0673617885

Billy Smith said...

Mie ni bottom naishi mbagala chamazi nina 21 yrs ,mwembamba kiasi mweupe kiasi,msafi na najielewa nahitaji basha anayejielewa namba zangu ni 0673617885

Joseph Magige said...
This comment has been removed by the author.
Boy wa kuma said...
This comment has been removed by the author.
Boy wa kuma said...

Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam . Napanuwa mikundu dar . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654 napatikana whatsapp tu. Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma@gmail.com ukipiga simu au kutuma message hutanipata

Boy wa kuma said...

Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam . Napanuwa mikundu dar . Napenda mapuru . Kama una mkundu unaotoka nje nitafute 0652611654. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki 0652611654 napatikana whatsapp tu. Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma@gmail.com ukipiga simu au kutuma message hutanipata

Boy wa kuma said...

Blog Mpya!! Blog Mpya!! Blog Mpya!!
Fungua Blog ya Wanawake Wanaopenda Kufirwa
Bofya hapa
https://wanawakewanaopendakufirwa.wordpress.com/

Boy wa kuma said...

Blog Mpya!! Blog Mpya!! Blog Mpya!!
Fungua Blog ya Wanawake Wanaopenda Kufirwa
Bofya hapa
https://wanawakewanaopendakufirwa.wordpress.com/

«Oldest ‹Older   1 – 200 of 235   Newer› Newest»