Thursday, July 24, 2008

check style hizo...........


























































Hapo tunaonyeshana njia mbalimbali za kuwarusha roho wapenzi zetu pindi tupatapo nafasi, niwe ni beach,jikoni, bafuni au hata uwanjani...










jinafasi kwa wakati huo mtu wangu!










we all nid the test in order to get da fravour































































umeona dude la mdomo hilo??

13 comments:

ManS said...

Nipe hiyo mikundu nina hamu nayo sana, nina mboo inch 8, inayoweza kukuna mkundu wowote vizuri sana.
Find me through mizukaleopord@yahoo.com

Nice Top for Bottoms said...

Mambo vp? Nimependa kazi yako, im 24yrs a real tanzanian boy top, natafuta ass ya kuifanyia kazi, nipo fit kila idara. just tuwasiliane kwa brotheerq@yahoo.co.uk au brotheerq@yahoo.com

do not dela, i mean it

Clark said...

My name is Julian Clark I and my friend will be visiting Tanzania at our visit time we need a nice guy with honesty carrying to be our companian, can company us for 1 month we need a Top guy with Strong Black cock to certify us both we are white guy as a bottom, if any intrested guy please contect me in personal email as follow clark240@gmail.com

Anderson said...

Nice Bottom
namtafuta Top anye weza kuni khuna na mimi niko tayari kumpa anachotaka mradi awe na mboo isiyo regea anye nitaka anijibu kwa mail yangu ifatavyo alfredokassandra@gmail.com

Alfredo said...

I am a Asian bottom need top who can certify my hunger. my Ass is so nice clean an Tight I can be reach on this mailing address aarizfza@gmail.com dont miss my Ass as it is so sexy, no matter Black I like most,

Erskine said...

mimi ni mwarabu mwenye umri isiyo zidi 28 na tafuta rafiki waku tuliya naye mambo mengine ani ulize na tuwasiliane naye omarsheba@yahoo.com

Azizi said...

nina furaha kuji tambulisha kwangu mimi napenda usiano wa kirafiki tukielewana mimi nitaji tolea kwa Bottom mzuri na chpukizi naomba mambo yawe siri na kwa ku jali mwenzake na ngoja Top tuwasiliane watulivu,azizimustafa75@gmail.com

Azizi said...

Nigependa kuwa na Bahasha mkwei mwenye kujali bottom wake na kumridhisha kwa raha zote nita furahi kupata mail yake hapo tunaweza ku ulizana na mambo mengine yatayo uganisha, na kuwa warafiki wa kimapenzi basi nagoja kijana ni mtalamu katika mambo haya. mimi bottom mzuri. azizimustafa75@gmail.com

mihael said...

mambo vipi vijana wenzangu? yaani nampenda dogo sanaa mpaka nashindwa kujielewa tena mie rika lake kabisa, yaani nimemuweka mpaka kwenye my desktop backgroubd kwa jinsi ninavyomfeel mwambieni anicheck kama yuko interested nami hata sauti yake tu niisikie ma numba is 0713317538 please dogo we nicheck mimi najua kupenda

mihael said...

please check me out dogo i love u so much dogo! ma number is 0713317538 mwambien dogo virasta nimehangaika sana jinsi ya kuwasiliana naye since august yaan leo ndo nimeweza kuacha comments hapa baada ya miezi minne anionee huruma ma email pia ni bakarimanjem@yahoo.com

Frank Joseph said...

Me na find jimama lakufira anitafute kwa frankjoseph536@Gmail.com. au 0712107188

KIZITO KIZINGA said...

natafuta wakufirana kwa siri tanga,anitafute kizito.kizinga@gmail.com,

KIZITO KIZINGA said...

kwa wa tanga tu ,nataka man wakufirana kwa siri sna,sijawah tuwasiliane . kizito.kizinga@gmail.com,